மாவட்ட ஆட்சியர்கள்

மாவட்ட ஆட்சியர்கள் ( 1947 முதல் )
வ.எண் பெயர் முதல் வரை
71 திருமதி. இரா. சீத்தாலட்சுமி, இ.ஆ.ப. 01/07/2019
70 திரு. அ.சண்முக சுந்தரம், இ.ஆ.ப. 06/09/2018 30/06/2019
69 திரு. வெ. அன்புச்செல்வன், இ.ஆ.ப. 09/03/2017 27/08/2018
68 திருமதி. ப. மகேஸ்வரி, இ.ஆ.ப. 10/09/2016 09/03/2017
67 திருமதி. அழகுமீனா, (மாவட்ட ஆட்சியர் பொறுப்பு) 29/07/2016 09/09/2016
66 திரு. கு. கோவிந்தராஜ்,இ.ஆ.ப. 22/01/2016 28/07/2016
65 திருமதி. எ. சுந்தரவல்லி, இ.ஆ.ப. 04/03/2013 21/01/2016
64 திருமதி. இரா. சீத்தாலட்சுமி, (மாவட்ட ஆட்சியர் பொறுப்பு) 20/11/2012 03/03/2013
63 திரு. ஜெ.ஜெயகாந்தன், இ.ஆ.ப. 05/10/2012 19/11/2012
62 திரு. ச. ஜெயந்தி, இ.ஆ.ப. 07/03/2012 01/10/2012
61 திரு. கா. ஆ. அண்ணாமலை, (மாவட்ட ஆட்சியர் பொறுப்பு) 28/01/2012 06/03/2012
60 திருமதி. சோ. மதுமதி, இ.ஆ.ப. 25/01/2012 27/01/2012
59 திரு. கா. ஆ. அண்ணாமலை, (மாவட்ட ஆட்சியர் பொறுப்பு) 07/06/2011 24/01/2012
58 திருமதி. வெ. ஷோபனா, இ.ஆ.ப. 04/06/2009 06/06/2011
57 திருமதி. மைதிலி க. ராஜேந்திரன், இ.ஆ.ப. 15/09/2008 01/06/2009
56 திருமதி. காகர்லா உஷா, இ.ஆ.ப. 04/06/2008 14/09/2008
55 திருமதி. ஆர். ஜெயா, இ.ஆ.ப. 22/05/2006 20/04/2008
54 திரு. நா. முருகானந்தம், இ.ஆ.ப. 20/12/2005 22/05/2006
53 திரு. எஸ். சந்திரமோகன், இ.ஆ.ப. 18/02/2005 19/12/2005
52 திரு. வெ. கண்ணுச்சாமி, இ.ஆ.ப. 02/06/2004 17/02/2005
51 திரு. டாக்டர். மு. ராஜாராம், இ.ஆ.ப. 19/04/2004 01/06/2004
50 திரு. வெ. கண்ணுச்சாமி, இ.ஆ.ப. 01/10/2003 18/04/2004
49 திரு. அ. அப்துல்சலாம், இ.ஆ.ப. 07/06/2001 01/10/2003
48 திரு. க. சுப்ரமணியன், இ.ஆ.ப. 19/01/2001 07/06/2001
47 திருமதி. அனிதாப்ரவீன், இ.ஆ.ப. 20/05/1999 19/01/2001
46 திரு. அ. சுகுமாரன், இ.ஆ.ப. 27/10/1997 19/05/1999
45 திருமதி. டி. சபிதா, இ.ஆ.ப. 08/05/1997 27/10/1997
44 திருமதி. ஷாந்தினிகபூர், இ.ஆ.ப. 09/06/1995 08/05/1997
43 திரு. ஆர். குப்புசாமி, இ.ஆ.ப. 21/10/1993 09/06/1995
42 திரு. ம. இராமன், இ.ஆ.ப. 25/01/1993 21/10/2993
41 திரு. க. கணேசன், இ.ஆ.ப. 13/11/1992 25/01/1993
40 திருமதி. ஜெயஸ்ரீபாலசந்தர், இ.ஆ.ப. 11/10/1991 12/10/1992
39 திருமதி. ஸ_ஸன் மாத்யு, இ.ஆ.ப. 28/11/1990 03/10/1991
38 திருமதி. ஷீலாராணிசுங்கத், இ.ஆ.ப. 07/03/1990 27/11/1990
37 திரு. ஜே.எஸ். சீய்ம், இ.ஆ.ப. 17/10/1988 12/02/1990
36 திரு. ஜி. புஜங்கராவ், இ.ஆ.ப. 22/08/1986 17/10/1988
35 திரு. லால்ராணாசைலோ, இ.ஆ.ப. 13/05/1985 22/08/1986
34 திருமதி. ஒ.பி. சோசம்மா, இ.ஆ.ப. 19/11/1984 13/05/1985
33 திரு. க. சுந்தரமூர்த்தி, இ.ஆ.ப. 12/08/1983 18/11/1984
32 திருமதி. யாஸ்மீன்அகமது, இ.ஆ.ப. 23/02/1983 20/07/1983
31 திருமதி. சி.கே. கரியாலி, இ.ஆ.ப. 12/10/1981 22/02/1983
30 திருமதி. லட்சுமிபரனேஸ், இ.ஆ.ப. 20/03/1980 11/10/1981
29 திரு. எம். வெங்கடாசலம், இ.ஆ.ப. 19/07/1978 19/03/1980
28 திருமதி. இரதிவினயசா, இ.ஆ.ப. 01/04/1977 12/07/1978
27 திருமதி. லாடிகா டி. படால்கர், இ.ஆ.ப. 09/07/1976 31/03/1977
26 திருமதி. எம்.எஸ். இரமேஷ் , இ.ஆ.ப. 21/06/1975 04/03/1976
25 திரு. ஓ. இராமச்சந்திரராவ், இ.ஆ.ப. 10/09/1973 20/06/1975
24 திரு. எம். அகமது, இ.ஆ.ப. 09/08/1971 09/09/1973
23 திரு. டி.கே. ஓசா, இ.ஆ.ப. 20/04/1970 07/05/1971
22 திரு. பத்ரிநாத், இ.ஆ.ப. 01/08/1968 31/03/1970
21 திரு. ஏ.எம். நபி, இ.ஆ.ப. 23/05/1966 31/07/1968
20 திரு. எல்.எம். வாசகம், இ.ஆ.ப. 04/10/1965 22/05/1966
19 திரு. என். அரிபாஸ்கர், இ.ஆ.ப.(மாவட்ட ஆட்சியர் பொறுப்பு) 09/02/1965 07/03/1965
18 செல்வி. எஸ். சத்தியபாமா, இ.ஆ.ப. 01/11/1963 03/10/1965
17 திரு. எஸ். கிருட்டிணசாமி, இ.ஆ.ப. 06/02/1963 31/10/1963
16 திரு. என். கிருட்டிணசாமி, இ.ஆ.ப. 10/01/1960 05/02/1963
15 திரு. ஒ.எச். இத்தியாஸ், இ.ஆ.ப. 12/10/1959 09/01/1960
14 திரு. ஜி.எ. முத்திருளாண்டி, இ.ஆ.ப. 22/07/1958 11/10/1959
13 திரு. எஸ். தாயப்பதேவர், இ.ஆ.ப. 02/01/1957 22/07/1958
12 திரு. எம்.எஸ். சிவராமன், இ.ஆ.ப. 07/10/1955 02/01/1957
11 திரு. வி.வி. சுப்ரமணியன், இ.ஆ.ப. 09/05/1955 26/09/1955
10 திரு. இ.பி. ராயப்பா,(இராணுவம்) இ.ஆ.ப. 14/12/1954 07/05/1955
09 திரு. கே. குலாம்மொகமத்சாகிப், இ.ஆ.ப. 03/08/1954 14/12/1954
08 திரு. என்.எஸ். அருணாசலம், இ.ஆ.ப. 08/07/1953 08/07/1954
07 திரு. எம்.ஏ. செரீப், இ.ஆ.ப. 20/04/1953 05/06/1953
06 திரு. டி.என்.எஸ். இராகவன், ஐ.சி.எஸ். 16/02/1953 31/03/1953
05 திரு. சி. விவேகானந்தமூர்த்தி, ஐ.சி.எஸ். 25/06/1952 27/01/1953
04 திரு. டி.எஸ். இராமச்சந்திரன், ஐ.சி.எஸ். 18/07/1950 03/06/1952
03 திரு. வி.வி. சுப்ரமணியன், ஐ.சி.எஸ். 04/09/1948 18/07/1950
02 திரு. டி. பத்மநாபன், ஐ.சி.எஸ். 21/11/1947 29/081948
01 திரு. என்.எஸ். அருணாசலம், ஐ.சி.எஸ். 17/07/1947 21/11/1947